Mbunge Halima Mdee Na Wenzake Waachiwa Kwa Dhamana

mwenyekiti wa baraza la wanawake chadema Halima Mdee wakimfariji wanachama wenzake mara baada ya kupata dhamani na kutolewa leo


mwenyekiti wa baraza la wanawake chadema Halima Mdee wakimfariji wanachama wenzake mara baada ya kupata dhamani na kutolewa leo
mwenyekiti wa baraza la wanawake taifa Halima Mdee akiwa katika gari mara baada ya kuachiwa kwa dhamana katika mahakama ya kisutu 
Halima Mdee na wenzake wakitoka mahakamani baada ya kuachiwa huru kwa dhamana 

Wafuasi wa Chadema wakijiandaa kuwapokea wanachama wao baada ya kuachiwa huru.
Halima akiwa na wanachama wa Chadema baada ya kuachiwa huru
Mbunge Halima Mdee Na Wenzake Waachiwa Kwa Dhamana Mbunge Halima Mdee Na Wenzake Waachiwa Kwa Dhamana Reviewed by habari motto on 8:09 AM Rating: 5
ads 728x90 B
Powered by Blogger.